PURI-CLASSIC tsarin tsaftace ruwa

Takaitaccen Bayani:

Tsarin yana tsarkake ruwan famfo kuma ana iya amfani da ruwa mai tsabta don zubar da ruwa.Tsarin ya haɗa da tsarin pretreatment, mai watsa shiri + ruwa mai tsabta da tanki na ruwa.


  • Naúrar:saita
  • Adadin guda
    • twitter
    • youtube
    • nasaba
    • facebook

    Cikakken Bayani

    Fayil na kamfani

    nunin samfur

    Tags samfurin

    Zazzage fayilolin

    Tsarin magani:

    Ɗauki tsarin ultrafiltration na wankewa ta atomatik, sarrafa microcomputer, ba tare da wani kulawa ba, rayuwar sabis na fiye da shekaru 3, cikakkiyar 'yantar da ma'aikatan gwaji.
    Ultrafiltration tsarin iya cire ruwa barbashi, laka, colloid, microorganisms, da dai sauransu, da kuma iya cire nanoscale pollutants, tabbatar da aminci da yadda ya dace na baya-karshen tsarkakewa aka gyara.

    Tsaftataccen tsarin haɗin shafi:

    ya ƙunshi ginshiƙai guda biyu da aka riga aka kiyaye su , tare da babban adadin cikawa da kuma tabbacin rayuwar sabis.
    Rukunin da aka riga aka karewa yana cike da carbon da aka kunna tare da ingantaccen aiki don cire ragowar chlorine da kwayoyin halitta yadda ya kamata, kuma ana amfani da lu'ulu'u na silicon phosphorus don cire ions mai sauƙi don tabbatar da amincin juyar da osmosis a ƙarshen baya.

    Tsarin juyawa osmosis mataki biyu:

    Tsarin juyawa na osmosis na matakai biyu yana tabbatar da ingancin ruwan da aka samar kuma yana samar da ingantaccen ruwan shigar da EDI a baya.
    An shigo da shi tare da fakitin asali, reshe guda ɗaya yana jujjuya adadin interception osmosis har zuwa 95% -99%, tare da aikin sa ido kan ƙimar kutse, yadda ya kamata cire abubuwan halitta, ions da barbashi, da sauransu.
    Matakin farko na juyawa osmosis yana ɗaukar 500 GPD a matsakaici, tare da babban ƙarfin samar da ruwa.
    Ana sake yin amfani da ruwan sharar gida don adana ruwa da kuma rage yawan amfani da pretreatment na gaba.

    EDI module:

    Ƙa'idar EDI module: Ƙarƙashin aikin filin lantarki, za a cire ions, ana ci gaba da sabuntawa a lokaci guda, ba tare da sabuntawar sinadarai da maye gurbin resin ba.
    EDI module gaban karshen ba tare da laushi shafi, kuma za a iya amfani da na dogon lokaci, wanda zai iya ajiye sarari da kuma kula farashin.

    Hannun shan ruwa:

    Ƙunƙarar hannu, ƙirar maganadisu na taimako, mai sauƙin ɗauka.
    Tacewar tasha, yadda ya kamata cire ƙwayoyin cuta da endotoxin, kariya da yawa na ingancin ruwa da aka samar.
    Ana iya daidaita saurin shan ruwa daga 0 zuwa 100%, matsakaicin shine 2L / min.

    Ƙididdigar yawan shan ruwa, ginanniyar madaidaicin madaidaicin ruwa, tabbatar da ingantaccen ruwan sha, ba tare da ma'aikatan da ke bakin aiki ba.
    Ƙirar ergonomic, sarrafa kayan aiki na musamman, haɗaɗɗen dakatarwa, ƙananan sawun ƙafa.
    Ruwan ƙafafu, hannaye gaba ɗaya kyauta.
    An haɗa hannu tare da babban injin don rage sawun sawun; A lokaci guda zana hannun ruwa na iya kaiwa 90cm, zai iya saduwa da nau'ikan hanyoyin shan ruwa da ƙayyadaddun kwantena.
    60° duba allo, button aiki dadi da kuma santsi.

    Haɗin kai tsakanin injina da ɗan adam:

    Allon tabawa 5-inch, ba da nunin Sinanci da Ingilishi na yare biyu, gunkin rayarwa, mai sauƙi da dacewa.
    Matakai uku na gudanarwar hukuma, daidai da daidaitattun gudanarwar dakin gwaje-gwaje masu dacewa.
    Matsayin aiki, bayanin ingancin ruwa, matsayi mai amfani da bayanin ƙararrawa na kayan aiki a bayyane yake a kallo. Yawan shan ruwa: ana iya daidaita ruwa
    daga 0.01 zuwa 60 l.
    Aikin rahoton ingancin ruwa na iya dubawa da fitar da ma'aunin ingancin ruwa na kowane ruwan sha.Tsarin ajiya na atomatik na atomatik, gami da cikakken ingancin ruwa, kiyaye kayan aiki da sauran bayanai, mai sauƙin cimma cikakken kewayon sarrafa bayanai mara takarda.

    Tankin ruwa:

    Tankin ruwa na 60L a cikin jiki ɗaya, babu mataccen kusurwa, sanye take da matattarar iska da fitilar UV azaman ma'auni.
    Tacewar iska da fitilar UV, ƙirar da aka haɗa, tabbatar da tsaftataccen ruwan da ke cikin tanki bai ƙazantar da shi ba, yayin da ya fi kyau.
    Tsarin ƙasa na Conical, mai sauƙin tsaftacewa da komai.An tanada musaya masu yawa a ƙasa, waɗanda zasu iya biyan buƙatu daban-daban.
    Nau'in matsi na matakin firikwensin matakin ruwa, ingantaccen nuni matakin ruwa; bakin karfe abu, barga kuma mai dorewa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kamfanin ya haɓaka kuma ya samar da alade AI catheters a cikin 2002. Tun daga wannan lokacin, kasuwancinmu ya shiga filin alade AI.
    Ɗaukar 'buƙatun ku, Mun cimma' kamar yadda tsarin kasuwancin mu, da 'Ƙananan farashi, Mafi girman inganci, ƙarin sababbin abubuwa' a matsayin jagorar akidarmu, kamfaninmu ya yi bincike da kansa kuma ya haɓaka samfuran alade na wucin gadi.

    4 微信图片_20201030092921 微信图片_20201030092324 微信图片_20201029135250 微信图片_20201029140653

    /kayayyaki/maniyyi-tarin/ /kayayyaki/nazarin maniyyi/ /kayayyaki/shirin-maniyyi/ /kayayyaki/makarantar maniyyi/ /kayayyaki/maniyyi-ajiye-transport/ /kayayyaki/ai-kayan-mai amfani/ /kayayyaki / gano-kayan /